Bayanin Samfura
Wannan babban haske shigar da hasken rana, na'urar haskakawa ce wacce ke haɗa fasahar fahimtar haske da fasaha ta infrared. An yi shi da **ABS filastik**, mai nauyi da ɗorewa, kuma ya dace da lokuta daban-daban na ciki da waje. Samfurin an sanye shi da fitilun fitilu masu inganci da fasahar cajin hasken rana, yana ba da tasirin haske mai ƙarfi da juriya, kuma zaɓi ne mai kyau don farfajiyar gida, koridors, lambuna da sauran wurare.
Kanfigareshan Bulb da Haske
Samfurin yana ba da saitunan kwan fitila huɗu don saduwa da buƙatun haske daban-daban:
- 168 LEDs, ikon 80W, haske game da 1620 lumens
- 126 LEDs, ikon 60W, haske game da 1320 lumens
- 84 LEDs, ikon 40W, haske kusan 1000 lumens
- LEDs 42, ikon 20W, haske kusan 800 lumens
Ƙaƙƙarfan fitilu masu haske na LED suna tabbatar da haske da haske mai haske, dace da yanayi iri-iri.
Solar Panel da Caji
Wutar shigar da wutar lantarkin hasken rana ya kasu gida hudu:
- 6V/2.8W
- 6V/2.3W
- 6V/1.5W
- 6V/0.96W
Ingantacciyar fasahar cajin hasken rana tana tabbatar da cewa ana cajin fitilun cikin sauri yayin rana kuma yana ba da isasshen ƙarfi don amfani da dare.
Baturi da Juriya
Samfurin yana sanye da manyan batura 18650, kuma ikon ya kasu kashi biyu:
- 2 18650 batura, 3000mAh
- 1 18650 baturi, 1500mAh
Lokacin da aka yi cikakken caji, fitilar na iya ci gaba da aiki na kimanin sa'o'i 2 (yanayin haske na yau da kullun), kuma ana iya tsawaita shi zuwa sa'o'i 12 a yanayin jin jikin ɗan adam don biyan buƙatun amfani na dogon lokaci.
Aikin hana ruwa
Samfurin yana da ƙimar hana ruwa IP65, wanda zai iya tsayayya da ruwan sama na yau da kullun da ƙura kuma ya dace da amfani da waje. Ko tsakar gida ne, kofa ko lambu, yana iya aiki a tsaye a yanayi daban-daban don tabbatar da amfani na dogon lokaci.
Girman Samfur da Nauyi
Samfurin yana samuwa a cikin girma guda huɗu, waɗanda suke da haske da sauƙi don shigarwa:
- 595*165mm, nauyi 536g (ba tare da marufi ba)
- 525 * 155mm, nauyi 459g (ba tare da marufi ba)
- 455 * 140mm, nauyi 342g (ba tare da marufi ba)
- 390 * 125mm, nauyi 266g (ba tare da marufi ba)
Ƙirar ƙira da nauyi mai sauƙi yana sauƙaƙe shigarwa da motsawa.
Ayyukan Hankali na hankali
Samfurin an sanye shi da hasken haske da ayyukan jin jikin ɗan adam infrared. A cikin rana, hasken zai kashe ta atomatik saboda tsananin fahimtar haske; da dare ko lokacin da hasken yanayi bai isa ba, fitilar zata kunna kai tsaye. Fasahar fahimtar jikin ɗan adam ta infrared na iya jin motsin motsi lokacin da wani ya wuce kuma ya kunna haske ta atomatik, yana haɓaka dacewa da matakin hankali na amfani.
Ƙarin Na'urorin haɗi
Samfurin ya zo tare da ramut da jakar dunƙulewa. Masu amfani za su iya daidaita yanayin aiki cikin sauƙi, haske da sauran saitunan ta hanyar sarrafa nesa. Tsarin shigarwa yana da sauƙi kuma mai dacewa kuma ana iya kammala shi da sauri.
· Tare dafiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu, Mu ne masu sana'a sadaukar da dogon lokacin da zuba jari da kuma ci gaba a fagen R & D da kuma samar da waje LED kayayyakin.
· Yana iya haifarwa8000sassa na asali samfurin kowace rana tare da taimakon20cikakken atomatik kare muhalli matsi robobi, a2000 ㎡Aikin bita na albarkatun kasa, da injunan sabbin kayan aiki, suna tabbatar da tsayayyen wadata ga taron masana'antar mu.
· Yana iya gyara har zuwa6000Aluminum da aka yi amfani da su kowace rana38 Farashin CNC.
·Sama da ma'aikata 10aiki a kan ƙungiyar R&D ɗinmu, kuma dukkansu suna da fa'ida mai yawa a cikin haɓaka samfura da ƙira.
·Don gamsar da buƙatun da zaɓin abokan ciniki daban-daban, za mu iya bayarwaOEM da sabis na ODM.