Kayayyaki

  • Ikon nesa na waje mai hana ruwa ta atomatik induction hasken rana

    Ikon nesa na waje mai hana ruwa ta atomatik induction hasken rana

    1. Abu: ABS+PS

    2. Haske mai haske: 200 COBs

    3. Solar panel: 5.5V / caji: 4.2V, fitarwa: 2.8V / fitarwa na yanzu 700MA

    4. Baturi: 2 * 1200 milliampere lithium baturi don cajin hasken rana

    5. Girman samfur: 360 * 50 * 136 mm / nauyi: 480g

    6. Girman akwatin launi: 310 * 155 * 52mm

    7. Na'urorin haɗi na samfur: sarrafawa mai nisa

  • Hasken Wuta na Magnetic Base UV Hasken Wuta Mai Zuƙowa Hasken Fitilar LED

    Hasken Wuta na Magnetic Base UV Hasken Wuta Mai Zuƙowa Hasken Fitilar LED

    1. Material: ABS+aluminum

    2. Hasken haske: Babban haske LED

    3. Hasken haske: 800 lumens

    4. Zuƙowa: Zuƙowa na telescopic

    5. Yanayin haske: babban haske mai ƙarfi mai ƙarfi mai rauni babban gefen lokaci guda a kunne

    6. Side haske yanayin: ja blue alternating gefen fitilu UV purple alternating ja blue

    7. Baturi: 18650 TYPE-C caji

    8. Girman samfurin: 118 * 34mm / nauyi: 100g

    9. Girman akwatin launi: 141 * 89 * 41mm

    10. Cikakken nauyi: 141g

  • Biyu a cikin ɗayan multifunctional waje fan baturi LED zango haske

    Biyu a cikin ɗayan multifunctional waje fan baturi LED zango haske

    1. Abu: ABS+PS

    2. Fitilar fitila: LED * 6/ zazzabi mai launi: 4500K

    3. Ƙarfi: 3W

    4. Wutar lantarki: 3.7V

    5. Kariya: IP44

    6. Yanayin 1: Ana kunna walƙiya, Fan 1: a kashe

    7. Yanayin 2: Hasken wuta yana kashewa, Fan 2: mai rauni mai ƙarfi

    8. Baturi: 3 * AA

    9. Girman samfur: 120 * 68mm / shimfiɗa 210 * 68mm

    10. Nauyin samfur: 136g

  • Ingancin Wear 3 Daidaitacce LED Littafin Wuyar Haske

    Ingancin Wear 3 Daidaitacce LED Littafin Wuyar Haske

    Bayanin Samfura 1. 3 Yanayin Haske & Matsayi 3 Haske: DaidaitacceHasken karanta littattafai a cikin gado akwai Yanayin zafin jiki 3 Daidaitacce, rawaya (3000K), farar dumi (4000K) da farar sanyi (6000K). Kowane shugaban yana da canji mai zaman kansa don matakan haske guda 3 masu dimmable. Kuna iya zaɓar wuri mai daɗi kamar yadda kuke so don karantawa, sakawa, zango, ko gyarawa da sauransu.
  • Fitilar hasken wuta mai haske da ɗaukuwa mai ɗaukuwa biyu

    Fitilar hasken wuta mai haske da ɗaukuwa mai ɗaukuwa biyu

    1. Material: ABS+ hasken rana panel

    2. Lamps beads: babban fitila XPE + LED + fitilar gefen COB

    3. Ƙarfin wutar lantarki: 4.5V / hasken rana 5V-2A

    4. Lokacin gudu: 5-2 hours

    5. Lokacin caji: 2-3 hours

    6. Aiki: Babban haske 1, ƙarfi mai ƙarfi / babban haske 2, ƙarfi mai ƙarfi ja kore walƙiya / haske gefen COB, ƙarfi mai rauni

    7. Baturi: 1 * 18650 (1500 mA)

    8. Girman samfur: 153 * 100 * 74mm / gram nauyi: 210g

    9. Girman akwatin launi: 150 * 60 * 60mm / nauyi: 262g

  • Ingantacciyar ruwa mai inganci da ɗorewa a tsakar gida hasken yanayin shimfidar rana

    Ingantacciyar ruwa mai inganci da ɗorewa a tsakar gida hasken yanayin shimfidar rana

    Bayanin Samfura Cool White Hasken Hasken Rana a Waje: Nunin haske na dare! Yana iya kunna ta atomatik lokacin da ya yi duhu. Haƙiƙa ƙara rayuwa ga bishiyoyinku da Haskaka shimfidar wuri da kyau.Mai haske 40 LEDs tare da faɗin kusurwar haske 360° & 120° wanda za'a iya daidaita girman hasken rana & tsawon lokacin aiki tare da baturi mai caji. LEREKAM hasken rana mai faɗin hasken rana ya fi ɗorewa, Haɗe zuwa haskaka babban yanki da cikakkiyar haske, cikakkiyar launi idan aka kwatanta da sauran 4-12 LED ...
  • Ingancin Saurin Tasirin Yoga Jikin Slimming Roller Massager

    Ingancin Saurin Tasirin Yoga Jikin Slimming Roller Massager

    Saki da sauri cikin tashin hankali da haɓakar jini zuwa yanki, yana taimakawa rage ɗan maraƙin ku, quad ɗin ku, makada IT ko ƙwanƙwasa hamstring sosai. Taimaka tare da tsawaitawa da shimfiɗa tsokoki ta hanyar amfani da matsa lamba zuwa yankin matsala. Hannu masu jin daɗi suna kiyaye tsokoki daga ɗaure sama kuma suna taimakawa wajen kiyaye ciwon tsoka a ɗan ƙaranci. Karamin girman girman. za ku iya amfani da abin nadi a kan kowane yanki da kuke buƙatar yin aiki a kai. Yi Massage Ga tsokoki Bayan motsa jiki na gumi, idan ...
  • COB mai ɗaukuwa mai caji mai ninkaya tare da hasken aikin tsotsa

    COB mai ɗaukuwa mai caji mai ninkaya tare da hasken aikin tsotsa

    1. Samfurin ƙugiya tare da maganadisu a baya, ana iya haɗe zuwa samfuran ƙarfe, tare da madaidaicin ƙasa, Hakanan za'a iya sanya shi akan teburin kwance, dacewa da inganci. 2. High quality ABS abu, ruwan sama hujja, zafi da kuma matsa lamba resistant, button surface anti-skid magani, ɗauka da sauƙi canza canza haske yanayin, m. 3. Za a iya juya firam ɗin ƙasa zuwa ƙugiya kuma ana iya rataye shi a wurare da yawa. 4. An sanye shi da madaidaicin fitulun ja da shuɗi, waɗanda za a iya amfani da su azaman fitilun faɗakarwa. 5. A...
  • Aljihu mai sauri COB Torch Light Mini Led Keychain Tocilan

    Aljihu mai sauri COB Torch Light Mini Led Keychain Tocilan

    Multi-aikin sarkar maɓalli na gaggawa hasken gaggawa 1. Bulb: COB (20 farin fitilu + 12 rawaya fitilu + 6 haske haske) 2. Lumen: Farin haske 450lm rawaya haske 360lm rawaya farin haske 670lm 3. Lokacin gudu: 2-3 hours 4. Lokacin caji: 1 hour 5. Aiki: farin haske mai karfi - rauni; Ƙarfin haske na rawaya. – Rauni Feature 1. Baya sukudireba: Ya kamata ba fado fita da kuma amfani a kowane lokaci; 2. Ƙimar aiki mai yawa: ƙuƙwalwar gaggawa, ƙananan kwayoyi masu goyon bayan nau'i daban-daban; 3. Iya...
  • Dumi Haske Kula da Barci Na Musamman Kebul Cajin Cute LED Hasken Dare

    Dumi Haske Kula da Barci Na Musamman Kebul Cajin Cute LED Hasken Dare

    Bayanin samfur 1.STEEL SPRING DESIGN: An yi shi da kayan ƙarfe mai inganci, yana da tsayi kuma ba sauƙin lalacewa ba. 2.LATSA DA KYAUTA: Juya canjin fitilun gargajiya, ta amfani da sabon nau'in latsawa da haske, mafi dacewa don amfani. 3. MAGNETIC DESIGN: Kasa an sanye shi da magnet wanda za a iya haɗa shi da kowane saman ƙarfe don amfani da sauri da aiki. 4. MULTI-COLOR ZABI: 4 launuka (fararen, blue, ruwan hoda, purple) don saduwa da yawa bukatun. 5. SHAFIN SHAFIN...
  • Ultra haske aluminum šaukuwa ruwan ambaliya dogon kewayon cajin walƙiya

    Ultra haske aluminum šaukuwa ruwan ambaliya dogon kewayon cajin walƙiya

    Bayanin Samfura 1.【100000 Lumen Super Bright Flashlight】 Wannan fitilar da za a iya caji ta fi sauran fitilun fitilun LED haske sosai saboda tana ginawa a cikin injin fitilar T120 LED mai ci gaba. Fitilar fitilar tana da haske sosai wanda zai iya kwatanta shi da fitilun mota. Fitilar fitilun da za a iya caji na iya haskaka daki gaba ɗaya. Matsakaicin nisa mai haske na haske ya kai 3280ft. Fitilar fitilun fitilu masu ƙarfi suna zuwa tare da madaurin wuyan hannu yana sauƙaƙe ɗauka yayin tafiya karnuka, campi ...
  • Ginin Rayuwa Mai hana ruwa ruwa Kebul na Rana Mai Cajin Led Fitilar Neman Hasken Rana

    Ginin Rayuwa Mai hana ruwa ruwa Kebul na Rana Mai Cajin Led Fitilar Neman Hasken Rana

    Bayanin Samfura 1.Super Multi-Ayyukan Hannun Lantern, Biya Buƙatunku da yawa: Wannan fitilun zangon waje ya haɗa ayyuka da yawa don buƙatun ku. Kuna iya amfani da azaman bankin wuta don cajin wayarku & kwamfutar hannu, haɗa kwan fitila kyauta kyauta ta waje da buɗe yanayin haske da yawa, da sauransu. 2.Hanyoyin Caji Biyu, Cajin USB&Solar: Wannan fitilar fitila tana tallafawa cajin hasken rana ba tare da kebul ba. Kawai kawai kuna buƙatar bar shi ya toshe a cikin rana don caji, ya dace da ...