Kayayyaki

  • Karamin fitilar Magnet mai hana ruwa ruwa tare da Hasken zangon Tripod

    Karamin fitilar Magnet mai hana ruwa ruwa tare da Hasken zangon Tripod

    1. Abu: ABS+PP

    2. Lamban fitila: LED * 1/Haske mai dumi 2835 * 8/ Hasken ja * 4

    3. Ƙarfin wutar lantarki: 5W/Voltage: 3.7V

    4. Lumens: 100-200

    5. Lokacin Gudu: 7-8H

    6. Yanayin haske: fitilun gaba a kunne - hasken ruwa na jiki - haske ja SOS (dogon latsa don kunna maɓalli don raguwa mara iyaka)

    7. Na'urorin haɗi na samfur: Mai riƙe fitilar, Shagon fitila, tushen maganadisu, kebul na bayanai

  • Shahararrun fitilun fitilun Silicone COB

    Shahararrun fitilun fitilun Silicone COB

    1. Material: TPU+ABS+PC

    2. Fitilar beads: COB+XPE

    3. Baturi: 1200mAh/18650

    4. Hanyar caji: TYPE-C caji kai tsaye

    5. Lokacin amfani: 2-6 hours Lokacin caji: 2-4 hours

    6. Yankin hasken wuta: 500-200 murabba'in mita

    7. Matsakaicin lumen: 500 lumens

    8. Girman samfurin: 312 * 30 * 27mm / gram nauyi: 92g

    9. Girman akwatin launi: 122 * 56 * 47mm / dukan nauyin gram: 110g

    10. Abin da aka makala: C-type data cable

  • Hanyoyin jagoranci 5 Nau'in-C mai ɗaukar hoto zuƙowa waje fitilun gaggawa na gaggawa

    Hanyoyin jagoranci 5 Nau'in-C mai ɗaukar hoto zuƙowa waje fitilun gaggawa na gaggawa

    1. Material: aluminum gami

    2. Fitilar fitila: farin Laser / lumen: 1000LM

    3. Ƙarfin wutar lantarki: 20W / Ƙarfin wutar lantarki: 4.2

    4. Lokacin gudu: 6-15 hours / lokacin caji: game da 4 hours

    5. Aiki: Haske mai ƙarfi - Hasken matsakaici - Haske mara ƙarfi - Fashe walƙiya - SOS

    6. Baturi: 26650 (4000mA)

    7. Girman samfurin: 165 * 42 * 33mm / Nauyin samfurin: 197 g

    8. Farar akwatin marufi: 491 g

    9. Na'urorin haɗi: kebul na bayanai, jakar kumfa

  • Babban ingancin motar motar maganadisu yana kula da hasken aikin LED

    Babban ingancin motar motar maganadisu yana kula da hasken aikin LED

    1. Material: aluminum gami ABS

    2. Kwan fitila: COB/Irin: 30W

    3. Lokacin gudu: 2-4 hours / lokacin caji: 4 hours

    4. Ƙimar wutar lantarki: 5V / fitarwa ƙarfin lantarki: 2.5A

    5. Aiki: Ƙarfi mai rauni

    6. Baturi: 2 * 18650 Cajin USB 4400mA

    7. Girman samfurin: 220 * 65 * 30mm / nauyi: 364g 8. Girman akwatin launi: 230 * 72 * 40mm / nauyin nauyi: 390g

    9. Launi: Baki

    Aiki: tsotsa bango (tare da dutsen tsotse baƙin ƙarfe a ciki), rataye bango (zai iya juya digiri 360)

  • Hasken hasken shinge mai hana ruwa haske na waje LED hasken lambun hasken rana

    Hasken hasken shinge mai hana ruwa haske na waje LED hasken lambun hasken rana

    1. Material: ABS+PP+ hasken rana panel

    2. Hasken haske: 2835 * 2 PCS 2W / launi zazzabi: 2000-2500K

    3. Solar panel: silicon crystal guda 5.5V 1.43W / lumen: 150 lm

    4. Lokacin caji: hasken rana kai tsaye don 8-10 hours

    5. Lokacin amfani: cikakken caji don kimanin sa'o'i 10

    6. Baturi: 18650 lithium baturi 3.7V 1200MAH tare da caji da fitarwa kariya

    7. Aiki: Canjin wutar lantarki akan 1. Solar atomatik photosensitivity / 2. Haske da tasirin tsinkayar inuwa

    8. Rashin ruwa sa: IP54

    9. Girman samfurin: 151 * 90 * 60 mm / nauyi: 165 g

    10. Girman akwatin launi: 165 * 97 * 65mm / cikakken nauyin saiti: 205 g

    11 .Product kayan haɗi: dunƙule shirya

  • Babban firikwensin firikwensin USB mai cajin fitilolin induction LED

    Babban firikwensin firikwensin USB mai cajin fitilolin induction LED

    1. Abu: ABS

    2. Lamban fitila: XPE+COB

    3. Powerarfi: 5V-1A, lokacin caji 3h Type-c,

    4. Lumin: 450LM5. Baturi: Polymer/1200mA

    5. Wurin haskakawa: murabba'in mita 100

    6. Girman samfurin: 60 * 40 * 30mm / gram nauyi: 71 g (ciki har da tsiri mai haske)

    7. Girman akwatin launi: 66 * 78 * 50mm / nauyin nauyi: 75 g

    8. Abin da aka makala: C-type data cable

  • Sabon shigar da hasken rana makamashi mai hana ruwa hasken titi

    Sabon shigar da hasken rana makamashi mai hana ruwa hasken titi

    1. Kayan samfur: ABS + PS

    2. Kwan fitila: 2835 faci, guda 168

    3. Baturi: 18650 * 2 raka'a 2400mA

    4. Lokacin Gudu: Kullum yana kunna kusan awanni 2; Gabatarwar mutum na awanni 12

    5. Girman samfurin: 165 * 45 * 373mm (girman da ba a kwance ba) / Nauyin samfurin: 576g

    6. Girman akwatin: 171 * 75 * 265mm / Nauyin Akwatin: 84g

    7. Na'urorin haɗi: m iko, dunƙule pack 57

  • Holiday ciki kayan ado LED Touch canza salon salula RGB fitilar kirtani

    Holiday ciki kayan ado LED Touch canza salon salula RGB fitilar kirtani

    1. Abu: PS+HPS

    2. Samfuran kwararan fitila: 6 RGB + 6 faci

    3. Baturi: 3*AA

    4. Ayyuka: Ikon nesa, canjin launi, taɓawa ta hannu

    5. Nisa mai nisa: 5-10m

    6. Girman samfur: 84 * 74 * 27mm

    7. Nauyin samfur: 250g

    8. Yi amfani da al'amuran: kayan ado na cikin gida da waje, fitilun yanayi na biki

  • Hasken bincike mai hana ruwa a waje

    Hasken bincike mai hana ruwa a waje

    Bayanin Samfura Hasken walƙiya yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki don binciken waje, ceton dare, da sauran ayyuka. Domin biyan bukatun masu amfani daban-daban, kamfaninmu ya ƙaddamar da fitulun walƙiya guda biyu na zaɓi, duka biyun suna amfani da beads masu haske da yardar rai kuma suna da yanayin haske guda huɗu: babba da fitilun gefe. Da ke ƙasa akwai wuraren sayar da su: 1. Hasken walƙiya mai dacewa da muhalli da kuzari Wannan fitilar tana amfani da ingancin muhalli mai inganci da ene...
  • Zuƙowa Mini Tocila

    Zuƙowa Mini Tocila

    【 Filasha a nan take】 Ƙaramar hasken walƙiya, ƙarami ne kuma mai daɗi, mai sauƙin riƙewa. Za'a iya zuƙowa babban haske a ciki, haɗe tare da hasken ruwa na COB na fitilun gefe, cikakken biyan bukatun al'amuran daban-daban. Ƙirar mai sauƙin amfani, mai sauƙin caji, ana iya cajin kebul na USB a ko'ina.