Fitilar Kisan Sauro tare da Kakakin Bluetooth, 800V Electric, Hasken LED, Nau'in-C

Fitilar Kisan Sauro tare da Kakakin Bluetooth, 800V Electric, Hasken LED, Nau'in-C

Takaitaccen Bayani:

1. Abu:ABS + PC

2. LEDs:21 2835 SMD LEDs + 4 2835 ledoji mai ruwan hoda

3. Cajin Wutar Lantarki:5V, Cajin Yanzu: 1A

4. Wutar Lantarki na Sauro:800V

5. LED Purple LED + Ƙarfin Maganin Sauro:0.7W

6. Ƙarfin Fitar da Lasifikar Bluetooth:3W, Farin Ƙarfin LED: 3W

7. Aiki:Hasken shuɗi yana jan hankalin sauro, girgiza wutar lantarki ta kashe su. Farin haske: ƙarfi - rauni - walƙiya

8. Aikin Bluetooth:Latsa ka riƙe maɓallin ƙara don daidaita ƙarar, danna-ɗaya don canza waƙoƙi
Ya haɗa da lasifikar Bluetooth (sunan na'urar da aka haɗa HSL-W881)

9. Baturi:1 * 1200mAh polymer lithium baturi

10. Girma:80*80*98mm, Nauyi: 181.6g

11. Launuka:Dark ja, duhu kore, baki

12. Na'urorin haɗi:Kebul na bayanai 13. Features: Alamar baturi, tashar USB-C


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ikon

Cikakken Bayani

I. Babban Ayyuka

  1. UV Sauro Jan hankali
    • 4 × 2835 UV LED beads don ingantaccen lalata sauro
  2. 800V Kawar da Wutar Lantarki
    • Zapping kai tsaye tare da>99% ƙimar kawarwa
  3. 3-in-1 Zane
    • Kisan sauro + lasifikar Bluetooth + hasken LED

II. Smart Lighting System

  1. 21 × 2835 Farar LED Beads
    • 3 hanyoyin daidaitawa: Ƙarfi (3W) → Dim → Strobe
  2. Daidaita yanayin yanayi
    • Karfi: Karatu/ Wurin aiki | Dim: Hasken dare | Strobe: Alamar gaggawa

III. Kakakin Bluetooth

  1. 3W HD Mai magana
    • 360° kewaye sauti tare da kira mara hannu
  2. Gudanar da ilhama
    • Maɓallin ƙarar latsa guda ɗaya: Tsallake waƙa
    • Maɓallin ƙara dogon latsa: Daidaita ƙara
  3. Saurin Haɗawa
    • Sunan na'ura: HSL-W881

IV. Power & Baturi

Siga Ƙayyadaddun bayanai
Ƙarfin baturi 1200mAh Li-polymer
Hanyar caji Nau'in-C (5V/1A)
Ikon yanayin sauro 0.7W (UV + Grid)
Yanayin haske lokacin gudu Karfi: 4h → Dim: 12h
Lokacin aikin magana Ci gaba da wasa: 6 hours

V. Tsaro & Zane

  1. Kariya
    • Mai hana harshen wuta ABS+PC | Wutar waje mai hana taɓawa
  2. Abun iya ɗauka
    • Girma: 80×80×98mm (girman fakitin taba)
    • Nauyin: 181.6g (na'urar kawai)
  3. Alamar Wuta
    • Mitar batirin LED mai matakin 4

VI. Ƙididdiga na Fasaha

Abu Siga
Wutar shigar da wutar lantarki DC 5V/1A (Nau'in-C)
Wutar lantarki 800V
LED sanyi 21×2835 farin + 4×2835 UV
Fitowar magana 3W
Zaɓuɓɓukan launi Dark Ja / Ganyen daji / Baki
Kunshin abun ciki Babban naúrar ×1 + Nau'in-C na USB ×1

VII. Yanayin Amfani

✅ Bedroom/binciken kula da sauro & haske
✅ Kariyar waje ta zango + haske na yanayi
✅ Mai maganin kwari + kidan baya
✅ Gidan baranda/garkin dare

 

Fitilar Kisan Sauro
Fitilar Kisan Sauro
Fitilar Kisan Sauro
Fitilar Kisan Sauro
Fitilar Kisan Sauro
Fitilar Kisan Sauro
Fitilar Kisan Sauro
ikon

Game da Mu

· Tare dafiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu, Mu ne masu sana'a sadaukar da dogon lokacin da zuba jari da kuma ci gaba a fagen R & D da kuma samar da waje LED kayayyakin.

· Yana iya haifarwa8000sassa na asali samfurin kowace rana tare da taimakon20cikakken atomatik kare muhalli matsi robobi, a2000 ㎡Aikin bita na albarkatun kasa, da injunan sabbin kayan aiki, suna tabbatar da tsayayyen wadata ga taron masana'antar mu.

· Yana iya gyara har zuwa6000Aluminum da aka yi amfani da su kowace rana38 Farashin CNC.

·Sama da ma'aikata 10aiki a kan ƙungiyar R&D ɗinmu, kuma dukkansu suna da fa'ida mai yawa a cikin haɓaka samfura da ƙira.

·Don gamsar da buƙatun da zaɓin abokan ciniki daban-daban, za mu iya bayarwaOEM da sabis na ODM.


  • Na baya:
  • Na gaba: