Hasken zangonmu mai caji mai nauyi ne, mai hana ruwa, ƙarfi mai ƙarfi, da samfurin tushen haske da yawa wanda zai iya biyan buƙatun haske na kasadar waje, rumfuna, zango, da sauran ayyuka. Wannan fitilar tana ɗaukar zane mai hana ruwa, yana tabbatar da amfani da ita ta yau da kullun ko a cikin ruwan sama ko a ƙasa mai laka. Bugu da ƙari, samfurinmu yana da nauyi sosai kuma ana iya rataye shi cikin sauƙi kusa da tantuna, gobarar sansanin, da sauran wuraren amfani. Hakanan za'a iya ɗaukar shi don sauƙin amfani.
Samfurin mu yana ba da hanyoyin haske daban-daban guda biyu, ɗayan farin haske ne, ɗayan kuma hasken dumi ne. Kuna iya zaɓar hanyoyin haske daban-daban bisa ga buƙatun ku.
Samfurin mu yana amfani da cajin USB, wanda ke da ɗan gajeren lokacin caji kuma ya dace da sauri don caji.
Material: ABS
Farashin 2835
Wutar lantarki: 0.5W
Wutar lantarki: 3.7V
Lumen: 200
Lokacin gudu: 2-3H
Yanayin haske: fashe mai ƙarfi mai ƙarfi
Baturi: 18650 (1200mA)
Girman samfur: 162 * 125mm
Nauyin samfurin: 182g
Cikakken nauyi: 300g
Girman akwatin launi: 167 * 167 * 138mm
Na'urorin haɗi na samfur: haske mai ɗaukuwa, TYPE-C
· Yana iya gyara har zuwa6000Aluminum da aka yi amfani da su kowace rana38 Farashin CNC.
·Sama da ma'aikata 10aiki a kan ƙungiyar R&D ɗinmu, kuma dukkansu suna da fa'ida mai yawa a cikin haɓaka samfura da ƙira.