Fitila mai ɗaukar nauyi mai amfani da hasken rana. Fitilar tana ɗaukar tsarin ABS mai ɗorewa da panel na siliki na hasken rana, wanda zai iya samar da ingantaccen haske a gare ku a kowane yanayi. Haɗuwa da babban haske XPE da LED, da kuma gefen hasken COB, yana tabbatar da cewa zaku iya samun haske mai kyau komai inda kuke.
Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na wannan haske mai ɗaukuwa shine samar da wutar lantarki mai yawan aiki. Ana iya cajin shi ta hanyar makamashin hasken rana kuma ya dace sosai don binciken waje da tafiye-tafiyen zango. Idan babu hasken rana, zaka iya caji cikin sauƙi ta amfani da kebul na bayanai da aka haɗa. Hakanan zaka iya cajin wayarka a cikin gaggawa. Kar a ƙara damuwa game da ƙarewar ƙarfin baturi yayin kira mai mahimmanci ko katsewar wutar lantarki.
Fitilar šaukuwa ta hasken rana suna da aikace-aikace da yawa kuma suna iya biyan takamaiman buƙatun hasken ku. Babban hasken yana da hanyoyi guda biyu masu daidaitawa - haske mai ƙarfi da haske mai rauni - yana ba da matakan haske daban-daban bisa ga buƙatun ku. XPE akan babban hasken yana da ja da shuɗi masu walƙiya, yana mai da shi cikakke don amfani azaman faɗakarwa ko siginar gaggawa. COB Lighting shine zaɓin da ya dace don hasken wuta mai girma, yana tabbatar da cewa kuna da fage na hangen nesa.
· Tare dafiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu, Mu ne masu sana'a sadaukar da dogon lokacin da zuba jari da kuma ci gaba a fagen R & D da kuma samar da waje LED kayayyakin.
· Yana iya haifarwa8000sassa na asali samfurin kowace rana tare da taimakon20cikakken atomatik kare muhalli matsi robobi, a2000 ㎡Aikin bita na albarkatun kasa, da injunan sabbin kayan aiki, suna tabbatar da tsayayyen wadata ga taron masana'antar mu.
· Yana iya gyara har zuwa6000Aluminum da aka yi amfani da su kowace rana38 Farashin CNC.
·Sama da ma'aikata 10aiki a kan ƙungiyar R&D ɗinmu, kuma dukkansu suna da fa'ida mai yawa a cikin haɓaka samfura da ƙira.
·Don gamsar da buƙatun da zaɓin abokan ciniki daban-daban, za mu iya bayarwaOEM da sabis na ODM.