8-LED Hasken Kyamarar Karya ta Hasken Rana - 120° Kungiya, Baturi 18650

8-LED Hasken Kyamarar Karya ta Hasken Rana - 120° Kungiya, Baturi 18650

Takaitaccen Bayani:

1. Abu:ABS + PS + PP

2. Solar Panel:137*80mm, polysilicon laminate 5.5V, 200mA

3. Fitila:8*2835

4. Wutar Haske:120°

5. Lumin:Babban haske 200lm

6. Lokacin Aiki:Ayyukan jin kamar sau 150/kowane lokaci yana ɗaukar daƙiƙa 30, lokacin caji: cajin hasken rana kusan awanni 8 7. Baturi: 18650 baturi lithium (1200mAh)

7. Girman Samfur:185*90*120mm, nauyi: 309g (ban da ƙasa toshe tube)

8. Na'urorin haɗi na samfur:Tsawon toshe ƙasa 220mm, diamita 24mm, nauyi: 18.1g


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ikon

Cikakken Bayani

Bayanin Samfura

  • Smart Sensor Lighting + Tsaro na Tsaro: Caji ta hanyar hasken rana yayin rana, yana kunna ta atomatik akan gano motsin ɗan adam da daddare, kuma yana kashe bayan daƙiƙa 30 don ƙarfin kuzari.
  • Ayyukan Dual: Haɗa haske mai haske na LED tare da ƙirar kyamarar karya na gaskiya don hana yuwuwar masu kutse.
  • Shigar da Kyautar Waya: Mai amfani da hasken rana tare da karu na ƙasa don sauƙin jeri a cikin lambuna, hanyoyin mota, hanyoyi, da ƙari.

Maɓalli Maɓalli

Siffar Ƙayyadaddun bayanai
Kayan abu ABS + PS + PP (mai jure tasiri, mai hana zafi, da hana yanayi)
Solar Panel 5.5V / 200mA polycrystalline panel (137 × 80mm, high-yi caji)
LED Chips 8 × 2835 SMD LEDs (200 lumens, 120 ° Faɗin kusurwa)
Sensor Motsi Gano infrared PIR (kewayon 5-8m), kashewa ta atomatik bayan daƙiƙa 30
Baturi 18650 lithium baturi (1200mAh), yana goyan bayan ~ 150 kunnawa ta cikakken caji
Lokacin Caji ~ 8 hours a cikin hasken rana kai tsaye (ya fi tsayi a kwanakin girgije)
IP Rating IP65 mai hana ruwa da ƙura (ya dace da amfani da waje)
Girma 185×90 × 120mm (babban jiki), ƙasa karu: 220mm tsawon (24mm diamita)
Nauyi Babban jiki: 309g; Ƙarƙashin ƙasa: 18.1g (ƙira mai nauyi)

Mabuɗin Amfani

✅ Yin Cajin Rana Mai Girma

  • 5.5V polycrystalline panel yana tabbatar da canjin makamashi mafi kyau, har ma a cikin ƙananan haske.

✅ Smart Motion Ganewa

  • 120° firikwensin kusurwa mai faɗi yana haifar da haske nan take don aminci da tanadin kuzari.

✅ Zane-zanen Kyamara Na Gaskiya

  • Yana hana masu kutse tare da tabbataccen bayyanar kyamarar sa ido.

✅ Mai Dorewa & Mai Dorewa

  • 18650 baturi mai caji + UV-resistant ABS gidaje don tsawaita amfani da waje.

✅ Saitin Plug-and-Play

  • Babu wayoyi da ake buƙata - kawai saka ƙaƙƙarfan ƙasa don shigarwa nan take.

Ingantattun Aikace-aikace

  • Tsaron Gida: Yadi, gareji, ƙofofi, da hasken kewaye.
  • Amfanin Kasuwanci: Warehouses, gaban kantuna, wuraren ajiye motoci.
  • Wuraren Jama'a: Hanyoyi, wuraren shakatawa, matakan hawa.
  • Hasken Ado: Lambuna, lawns, patios.

Abubuwan Kunshin

  • Hasken motsi mai ƙarfin rana ×1
  • Girman ƙasa (220mm) × 1
  • Na'urorin haɗi ×1
  • Jagoran mai amfani ×1

Bundle na zaɓi: fakiti 2 (mafi kyawun ƙima don ɗaukar hoto mai faɗi).

hasken motsi na hasken rana
hasken motsi na hasken rana
hasken motsi na hasken rana
hasken motsi na hasken rana
hasken motsi na hasken rana
hasken motsi na hasken rana
hasken motsi na hasken rana
ikon

Game da Mu

· Tare dafiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu, Mu ne masu sana'a sadaukar da dogon lokacin da zuba jari da kuma ci gaba a fagen R & D da kuma samar da waje LED kayayyakin.

· Yana iya haifarwa8000sassa na asali samfurin kowace rana tare da taimakon20cikakken atomatik kare muhalli matsi robobi, a2000 ㎡Aikin bita na albarkatun kasa, da injunan sabbin kayan aiki, suna tabbatar da tsayayyen wadata ga taron masana'antar mu.

· Yana iya gyara har zuwa6000Aluminum da aka yi amfani da su kowace rana38 Farashin CNC.

·Sama da ma'aikata 10aiki a kan ƙungiyar R&D ɗinmu, kuma dukkansu suna da fa'ida mai yawa a cikin haɓaka samfura da ƙira.

·Don gamsar da buƙatun da zaɓin abokan ciniki daban-daban, za mu iya bayarwaOEM da sabis na ODM.


  • Na baya:
  • Na gaba: