5-Size Solar Motion Lights (168-504 LEDs) - 50W zuwa 100W - 2400-4500mAh - Mai hana yanayi don Waje

5-Size Solar Motion Lights (168-504 LEDs) - 50W zuwa 100W - 2400-4500mAh - Mai hana yanayi don Waje

Takaitaccen Bayani:

1. Kayan Samfur:ABS+PS

2. Lamba:504 SMD 2835, sigogi na hasken rana: 6V/100W; 420 SMD 2835, sigogi na hasken rana: 6V/100W; Kwan fitila: 336 SMD 2835; Kwan fitila:252SMD 2835; Saukewa: 168SMD2835

3. Baturi:18650*3 4500 mAh; 18650*3 2400mAh; 18650*2 2400 mAh, iko: 90W; 18650*2 2400 mAh, iko: 70W; 18650*22400mAh,wuta: 50W

4. Lokacin Gudu:game da 2 hours na kullum haske; 12 hours na jin jikin mutum

5. Ayyukan Samfur:Yanayin Farko: Ganewar jikin mutum, hasken yana haskakawa kusan daƙiƙa 25

Yanayi na biyu, jin jikin ɗan adam, hasken yana ɗan haske kaɗan sannan haske na daƙiƙa 25

Yanayi na uku, raunin rauni koyaushe yana haske

6. Lokutan Amfani:Jikin jikin mutum na ciki da waje, haske lokacin da mutane suka zo da ɗan haske lokacin da mutane suka tafi(kuma dace daamfani tsakar gida)

7. Girman Samfur:165 * 45 * 615mm (girman girman girman) / Nauyin samfur: 1170g

165 * 45 * 556mm (girman girman girman) / Nauyin samfur: 1092g

165*45*496mm (girman girman) / Nauyin samfur: 887g

165 * 45 * 437 (girman girman girman) / Nauyin samfur: 745g

165*45*373mm (girman da ba a kwance ba)/Nauyin samfur: 576g

8. Na'urorin haɗi:remote control, dunƙule jakar


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ikon

Cikakken Bayani

1. Premium Material & Dorewa

  • ABS+PS Housing: Babban ƙarfin injiniyan filastik, mai jurewa mai tasiri & UV-barga
  • Zane mai hana yanayi: IP65-ƙididdige don amfanin waje na duk lokacin

2. Advanced LED & Solar Technology

  • 2835 SMD LEDs: Akwai a cikin 168/252/336/420/504-guntu jeri
  • Babban Ingancin Solar Panel: 6V 50W-100W monocrystalline
  • 18650 Lithium Baturi: Zaɓuɓɓukan 2400mAh-4500mAh

3. Smart Motion Sensing

  • 3 Hanyoyi masu hankali:
    1️⃣ Motsi + Haske mai ƙarfi: 25s haske mai haske
    2️⃣ Motsi + Dim-zuwa-Bright: Yana daidaita haske ta atomatik
    3️⃣ Hasken Dim Dim: Hasken yanayi na dare
  • Ganewar Sa'a 12: Ƙwararren firikwensin PIR

4. Shigarwa & Sauƙi

  • Hawan Kayan aiki-Kyauta: Ya haɗa da skru + iko mai nisa
  • Daidaitacce kusurwa: 90° madaidaicin sashi
  • Amfani da wurare da yawa: bango/ƙasa/ hawan shinge

5. Girman samfur & Nauyi

LED Count Girman (mm) Nauyi Ikon Solar Baturi
504-LED 165×45×615 1170 g 100W 4500mAh
420-LED 165×45×556 1092g ku 100W 2400mAh
336-LED 165×45×496 887g ku 90W 2400mAh
252-LED 165×45×437 745g ku 70W 2400mAh
168-LED 165×45×373 576g ku 50W 2400mAh

6. Marufi Abun ciki

  • 1× Hasken Rana
  • 1× Ikon nesa
  • 1× Screw Kit
  • 1 × Manual mai amfani

 

hasken rana
hasken rana
hasken rana
hasken rana
hasken rana
ikon

Game da Mu

· Tare dafiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu, Mu ne masu sana'a sadaukar da dogon lokacin da zuba jari da kuma ci gaba a fagen R & D da kuma samar da waje LED kayayyakin.

· Yana iya haifarwa8000sassa na asali samfurin kowace rana tare da taimakon20cikakken atomatik kare muhalli matsi robobi, a2000 ㎡Aikin bita na albarkatun kasa, da injunan sabbin kayan aiki, suna tabbatar da tsayayyen wadata ga taron masana'antar mu.

· Yana iya gyara har zuwa6000Aluminum da aka yi amfani da su kowace rana38 Farashin CNC.

·Sama da ma'aikata 10aiki a kan ƙungiyar R&D ɗinmu, kuma dukkansu suna da fa'ida mai yawa a cikin haɓaka samfura da ƙira.

·Don gamsar da buƙatun da zaɓin abokan ciniki daban-daban, za mu iya bayarwaOEM da sabis na ODM.


  • Na baya:
  • Na gaba: